Daki Tsabtace - La'akarin Lafiya da Tsaro don Tsabtace

Daidaiton Duniya Yana Ƙarfafa Masana'antar Tsabtace Na Zamani

Standarda'idar kasa da kasa, ISO 14644, ta mamaye fasahar dakin tsabta da yawa kuma tana da inganci a cikin kasashe da yawa.Amfani da fasaha mai tsafta yana sauƙaƙe sarrafawa akan gurɓataccen iska amma kuma yana iya ɗaukar wasu abubuwan da ke haifar da gurɓataccen abu.

Cibiyar Kimiyyar Muhalli da Fasaha (IEST) bisa hukuma ta daidaita ƙa'idodi da ƙa'idodi masu tasowa daban-daban a cikin ƙasashe da sassa, kuma a duniya sun amince da ma'aunin ISO 14644 a cikin Nuwamba 2001.

Matsayin duniya yana ba da damar ƙa'idodi iri ɗaya da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ma'amala don sauƙaƙe ma'amalolin ƙasa da ƙasa da haɓaka aminci tsakanin abokan ciniki, ba da damar dogaro da wasu ƙa'idodi da sigogi.Don haka sanya ra'ayi mai tsafta ya zama babban ra'ayi na ƙasa da masana'antu, rarraba duka buƙatu da sharuɗɗan ɗakuna masu tsabta da kuma tsabtace iska da cancanta.

Kwamitin fasaha na ISO yana ci gaba da yin la'akari da ci gaba da ci gaba da sababbin bincike.Don haka, bita ga mizani ya ƙunshi tambayoyi da yawa game da tsarawa, aiki da ƙalubalen fasaha masu alaƙa da tsabta.Wannan yana nufin ma'aunin fasahar ɗakin tsafta koyaushe yana kiyaye takun tattalin arziƙi, ƙayyadaddun ɗaki mai tsafta da ci gaban ɓangaren mutum ɗaya.

Baya ga ISO 14644, VDI 2083 galibi ana amfani dashi don bayanin matakai da ƙayyadaddun bayanai.Kuma bisa ga Collandis ana ɗaukarsa a matsayin mafi ƙayyadaddun ƙa'idodi a duniya a cikin fasahar ɗaki mai tsabta.


Lokacin aikawa: Mayu-05-2019

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
Bar Saƙonku