Airwoods Yana Isar da Wurin Tsabtace na Farko na ISO8 don Kula da Kayan Aikin gani a UAE

Wurin Aikin

TIP, Abu Dhabi, UAE

Ajin Tsafta

ISO 8

Aikace-aikace

Wurin Tsabtace Masana'antar Lantarki

Babban Bayanin Aikin:

Bayan shekaru biyu na biyowa da ci gaba da sadarwa, a ƙarshe an fara aiwatar da aikin a farkon rabin 2023. Yana da wani aikin ISO8 Cleanroom don aikin gyaran kayan aiki na gani a yankin soja a UAE, mai shi ya fito daga Faransa.

Airwoods yana aiki azaman ɗan kwangila don samar da sabis na maɓalli don wannan aikin, gami da binciken rukunin yanar gizo, ɗakin tsaftaginizane,HVAC kayan aiki dakayan samar da kayan aiki, shigarwar rukunin yanar gizon, ƙaddamar da tsarin da ayyukan horar da aiki.

Wannan ɗakin tsafta yana da kusan 200m2, ƙungiyar ƙwararrun Airwoods sun gama duk ayyuka a cikin kwanaki 40, wannan aikin tsabtataccen aikin shine farkon maɓalli na Airwoods a cikin ƙasashen UAE da GCC kuma abokin ciniki ya amince da shi sosai dangane da ingancin gamawa, ingantaccen inganci da ƙwararrun ƙungiyar.

Airwoods yana nufin samar da ayyukanmu ga abokan ciniki a duk duniya, Airwoods cleanroom ya cancanci amincewar ku.


Lokacin aikawa: Afrilu-29-2024

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
Bar Saƙonku